công chúa tha mạng

  • Reads 3,009,178
  • Votes 153,760
  • Parts 122

Complete, First published Mar 23, 2015

Bạn đang xem: công chúa tha mạng

Table of contents

  • Mon, Mar 23, 2015

  • Chương 1: Truyền kỳ Phò mã gia.

    Mon, Mar 23, 2015

  • Chương 2 : Nữ phò mã xuyên ko.

    Mon, Mar 23, 2015

  • Chương 3 : Công chúa là cao thủ.

    Tue, Mar 24, 2015

  • Chương 4 : Công chúa ham muốn cút du hồ nước.

    Tue, Mar 24, 2015

  • Tue, Mar 24, 2015

  • Chương 6 : Hoan nghênh quí khách hàng.

    Tue, Mar 24, 2015

  • Chương 7 : Thích khách hàng lão huynh sao còn ko cho tới ?

    Tue, Mar 24, 2015

  • Chương 8 : Tiến hành chạy trốn [ Thượng ].

    Tue, Mar 24, 2015

  • Chương 9 : Tiến hành chạy trốn [ Hạ ].

    Wed, Mar 25, 2015

  • Chương 10 : Lần đầu chạy trốn thành công xuất sắc .

    Thu, Mar 26, 2015

  • Chương 11 : Lệnh truy nã.

    Fri, Mar 27, 2015

  • Chương 12 : Người Thần Y môn.

    Sat, Mar 28, 2015

  • Chương 13 : Công chúa giá bán lâm [ Thượng ].

    Mon, Mar 30, 2015

  • Chương 14 : Công chúa giá bán lâm [ Trung ].

    Thu, Apr 2, 2015

  • Chương 15 : Công chúa giá bán lâm [ Hạ ].

    Sat, Apr 4, 2015

  • Wed, Apr 8, 2015

  • Chương 17 : Người tách cút , tâm ở lại [ Thượng ].

    Fri, Apr 24, 2015

  • Chương 18 : Người tách cút , tâm ở lại [ Hạ ].

    Mon, May 4, 2015

  • Chương 19 : Ai bắt lưu giữ ai ?!

    Tue, May 26, 2015

  • Chương trăng tròn : Ngoái đầu coi lại như từng thân quen biết.

    Fri, Jul 3, 2015

  • Chương 21 : Họ Nguyên , tên thường gọi là Thập Tam.

    Mon, Feb 22, 2016

  • Thu, Feb 25, 2016

  • Chương 23 : Ai đảm bảo an toàn ai ?

    Wed, Mar 2, 2016

  • Chương 24 : Yên lặng ko một giờ động giết hại.

    Sat, Mar 5, 2016

  • Chương 25 : Ai rất có thể cứu giúp ngươi ?

    Tue, Mar 8, 2016

  • Fri, Mar 11, 2016

  • Danh sách anh hùng + Thành viên Hắc Sắc Chỉ Vân

    Mon, Mar 14, 2016

  • Chương 27 : Tuyệt địa phùng sinh.

    Thu, Mar 17, 2016

  • Chương 28 : Nguyện đồng sinh nằm trong tử.

    Wed, Mar 23, 2016

  • Chương 29 : Sơ hoan [ H ].

    Mon, Mar 28, 2016

  • Sat, Apr 2, 2016

  • Chương 31 : Lòng tao vẫn ở vùng cũ.

    Thu, Apr 7, 2016

  • Chương 32 : Một quỳ tình nặng nề tựa thái tô.

    Sun, Apr 10, 2016

  • Chương 33 : Nhìn hoa kiểu đơn lưu giữ cho tới người thương.

    Thu, Apr 14, 2016

  • Chương 34 : Tâm như sầu kết, quân chẳng biết [ Thượng ].

    Sun, Apr 17, 2016

  • Chương 35 : Tâm như sầu kết, quân chẳng biết [ Hạ ].

    Sun, Apr 24, 2016

  • Chương 36 : Còn lưu giữ điều thề thốt trước đình hoa ?

    Sun, May 1, 2016

  • Chương 37 : Cố thị cho tới lúc này đều si tình.

    Tue, May 3, 2016

  • Chương 38 : Thiên lý nhân duyên nhất tuyến khiên.

    Sat, May 7, 2016

  • Chương 39 : Mỏi đôi mắt mong đợi.

    Fri, May 13, 2016

  • Chương 40 : Khuynh trở nên chi chiến [ Thượng ].

    Thu, May 19, 2016

  • Chương 41 : Khuynh trở nên chi chiến [ Trung ].

    Sun, May 29, 2016

  • Chương 42 : Khuynh trở nên chi chiến [ Hạ ].

    Sat, Jun 4, 2016

  • Chương 43 : Tình tinh kể .

    Thu, Jun 9, 2016

  • Chương 44 : Ai tương tự Duyệt Dung ai tương tự quân .

    Sun, Jun 12, 2016

  • Chương 45 : Bình minh xuân sắc [ Thượng ] .

    Sat, Jun 18, 2016

  • Chương 46 : Bình minh xuân sắc [ Trung ] .

    Sat, Jun 25, 2016

  • Chương 47 : Bình minh xuân sắc [ Hạ ] [ H ] .

    Sat, Jul 2, 2016

  • Chương 48 : Tình càng sâu sắc càng lo ngại được thất lạc .

    Tue, Jul 5, 2016

  • Chương 49 : Cố nhân hội ngộ xa lạ biết .

    Sat, Jul 9, 2016

  • Chương 50 : Chuyện cũ trước cơ đều là mây sương .

    Wed, Jul 13, 2016

  • Chương 51 : Lam gia Nam Cương .

    Sat, Jul 16, 2016

  • Chương 52 : Tần Hoàng kho lưu trữ bảo tàng .

    Thu, Jul 21, 2016

  • Chương 53 : Đối lập tranh giành phong .

    Sun, Jul 24, 2016

  • Chương 54 : Không cần sư muội của ngươi nhưng mà là thê tử của tao .

    Wed, Jul 27, 2016

  • Chương 55 : Một đàng về phía Đông , chỉ vì như thế quân .

    Sat, Jul 30, 2016

  • Chương 56 : Cảnh còn người thất lạc ý khó khăn hiểu .

    Mon, Aug 1, 2016

  • Chương 57 : Bi thương trước đôi mắt khiến cho khanh xót thương .

    Wed, Aug 3, 2016

  • Chương 58 : Duy nguyện vĩnh dĩ vi hảo dã .

    Sat, Aug 6, 2016

  • Chương 59 : Vây sát [ Thượng ] .

    Thu, Aug 11, 2016

    Xem thêm: thành thân với đại thúc của vương gia

  • Chương 60 : Vây sát [ Hạ ] .

    Wed, Aug 17, 2016

  • Chương 61 : Thiên địch của Minh Huy Công chúa .

    Sun, Aug 21, 2016

  • Chương 62 : To gan góc rộng lớn mật [ Thượng ] .

    Sat, Aug 27, 2016

  • Chương 63 : To gan góc rộng lớn mật [ Hạ ] .

    Sat, Sep 3, 2016

  • Phiên nước ngoài 1 : Cố thị với nữ giới thương hiệu Duyệt Dung .

    Thu, Sep 15, 2016

  • Phiên nước ngoài 2 : Cố thị với nữ giới thương hiệu Duyệt Dung [ 2 ] .

    Sun, Sep 25, 2016

  • Phiên nước ngoài 3 : Cố thị với nữ giới thương hiệu Duyệt Dung [ 3 ] .

    Thu, Sep 29, 2016

  • Phiên nước ngoài 4 : Cố thị với nữ giới thương hiệu Duyệt Dung [ 4 ] .

    Thu, Oct 6, 2016

  • Phiên nước ngoài 5 : Cố thị với nữ giới thương hiệu Duyệt Dung [ 5 ] .

    Sat, Oct 15, 2016

  • Phiên nước ngoài 6 : Cố thị với nữ giới thương hiệu Duyệt Dung [ Hoàn ] .

    Sat, Oct 22, 2016

  • Chương 64 : Tiềm hành [ Thượng ] .

    Sun, Oct 30, 2016

  • Chương 65 : Tiềm hành [ Hạ ] .

    Thu, Nov 3, 2016

  • Chương 66 : Hoàn Nhan Nhã Đồ .

    Sun, Nov 6, 2016

  • Chương 67 : Xoay gửi càn tinh .

    Fri, Nov 18, 2016

  • Chương 68 : Hư tình fake ý .

    Thu, Nov 24, 2016

  • Chương 69 : Sở cỗ kinh tâm .

    Mon, Nov 28, 2016

  • Chương 70 : Tình ko duyên phận , chỉ tự động sợ hãi thân thiện .

    Sun, Dec 4, 2016

  • Sat, Dec 10, 2016

  • Chương 72 : Tấn Dương sơ ngộ .

    Sat, Dec 17, 2016

  • Chương 73 : Uy vọng của Trưởng Công chúa .

    Fri, Dec 23, 2016

  • Chương 74 : Minh Huy Công chúa lòng thương ai ?

    Thu, Dec 29, 2016

  • Chương 75 : Tâm Tư [ Một ] .

    Sun, Jan 1, 2017

  • Chương 76 : Tâm tư [ Hai ] .

    Thu, Jan 12, 2017

  • Chương 77 : Lưỡng lưỡng tương vọng [ Hai đầu lưu giữ nhau ] .

    Wed, Jan 18, 2017

  • Chương 78 : Đêm nhập hoàng cung [ Thượng ] .

    Sat, Jan 21, 2017

  • Chương 79 : Đêm nhập hoàng cung [ Trung ] .

    Thu, Jan 26, 2017

  • Chương 80 : Đêm nhập hoàng cung [ Hạ ] .

    Mon, Jan 30, 2017

  • Chương 81 : Thật ko cần người thương [ Thượng ] .

    Sat, Feb 4, 2017

  • Chương 82 : Thật ko cần người thương [ Trung ] .

    Sun, Feb 12, 2017

  • Chương 83 : Thật ko cần người thương [ Hạ ] .

    Wed, Feb 15, 2017

  • Chương 84 : Khói lượn lờ .

    Fri, Feb 17, 2017

  • Wed, Feb 22, 2017

  • Chương 85 : Hoạt sắc sinh mùi hương [ H ].

    Sun, Feb 26, 2017

  • Chương 86 : Vây trở nên [ Nhất ] .

    Wed, Mar 1, 2017

  • Chương 87 : Vây trở nên [ Nhị ]

    Thu, Mar 9, 2017

  • Chương 88 : Vây trở nên [ Tam ] .

    Wed, Mar 15, 2017

  • Chương 89 : Vây trở nên [ Cuối ] .

    Sat, Mar 18, 2017

  • Chương 90 : Mạch nước ngầm [ Nhất ].

    Sat, Mar 25, 2017

  • Chương 91 : Mạch nước ngầm [ Nhị ].

    Tue, Mar 28, 2017

  • Chương 92 : Mạch nước ngầm [ Tam ].

    Sat, Apr 1, 2017

  • Chương 93: Mạch nước ngầm [ Tứ ].

    Mon, Apr 10, 2017

  • Chương 94 : Yêu ngươi sâu sắc vô nằm trong !

    Tue, Apr 4, 2017

  • Chương 95 : Đại hội võ lâm.

    Tue, Apr 11, 2017

  • Chương 96 : Lục Hắc Quan, nữ giới sắc y sĩ.

    Sat, Apr 15, 2017

  • Chương 97 : Lữ hoàng thượng bị tiêu diệt.

    Sun, Apr 23, 2017

  • Chương 98 : Ẩn ý của Túc Sa Duyệt Dung.

    Tue, Apr 25, 2017

  • Chương 99: Quyết tâm của Phò mã.

    Sat, Apr 29, 2017

  • Chương 100 : Quyết tâm của Phò mã [ Nhị ].

    Tue, May 2, 2017

  • Chương 101 : Yêu không xoay đầu.

    Wed, May 3, 2017

  • Sun, May 7, 2017

  • Chương 103 : Thay mận thay đổi đục [ Thượng ].

    Wed, May 10, 2017

  • Chương 104 : Thay mận thay đổi đục [ Hạ ].

    Sat, May 13, 2017

  • Chương 105 : Phương tung [ thượng ].

    Tue, May 16, 2017

  • Chương 106 : Phương tung [ Trung ].

    Fri, May 19, 2017

  • Chương 107 : Phương tung [ Hạ ].

    Sat, May trăng tròn, 2017

  • Chương 108 : Cuộc tranh giành cãi vô triều.

    Sun, May 21, 2017

  • Chương 109 : hướng dẫn tàng nằm trong tình địch.

    Fri, May 26, 2017

  • Mon, May 29, 2017

  • Chương 111 : Đứng lại, cướp phía trên !

    Wed, May 31, 2017

  • Chương 112 : Dùng võ nhập đạo.

    Xem thêm: bé con còn nhỏ

    Fri, Jun 2, 2017

  • Phiên nước ngoài cuối: Bế Tắc mật phủ Trưởng Công chúa.

    Sat, Jul 15, 2017

Bách thích hợp đái thuyết (GL)
      Tác phẩm: Công Chúa Tha Mạng.
      Tác giả: Phượng Khi Vũ.
      Thể loại: GL, xuyên ko, cổ trang, cung đình trổ tài, tình hữu độc cộng đồng, HE.
      Couple: Nguyên Thương x Cố Nguyệt Mẫn , Cố Thường Y x Túc Sa Duyệt Dung.
      Nguồn QT : Bachhoptt.
      Editor : Bạch Du Phi.
      Độ nhiều năm : 119 chương ( 112 chương + 7 nước ngoài truyện ).