tôi và boss phản diện là hôn phu của nhau

  • Reads 675,699
  • Votes 55,680
  • Parts 44

Complete, First published Sep 15, 2021

Bạn đang xem: tôi và boss phản diện là hôn phu của nhau

Table of contents

  • Wed, Sep 15, 2021

  • Thu, Sep 16, 2021

  • Thu, Sep 16, 2021

  • Thu, Sep 16, 2021

  • Fri, Sep 17, 2021

  • Fri, Sep 17, 2021

  • Fri, Sep 17, 2021

  • Sat, Sep 18, 2021

  • Sat, Sep 18, 2021

  • Sat, Sep 18, 2021

  • Sun, Sep 19, 2021

  • Sun, Sep 19, 2021

  • Sun, Sep 19, 2021

  • Mon, Sep đôi mươi, 2021

  • Mon, Sep đôi mươi, 2021

  • Mon, Sep đôi mươi, 2021

  • Mon, Sep đôi mươi, 2021

  • Tue, Sep 21, 2021

  • Tue, Sep 21, 2021

  • Tue, Sep 21, 2021

  • Wed, Sep 22, 2021

    Xem thêm: truyện tiên hiệp xuyên không

  • Wed, Sep 22, 2021

  • Wed, Sep 22, 2021

  • Thu, Sep 23, 2021

  • Thu, Sep 23, 2021

  • Thu, Sep 23, 2021

  • Fri, Sep 24, 2021

  • Fri, Sep 24, 2021

  • Fri, Sep 24, 2021

  • Sat, Sep 25, 2021

  • Sat, Sep 25, 2021

  • Sat, Sep 25, 2021

  • Sun, Sep 26, 2021

  • Sun, Sep 26, 2021

  • Sun, Sep 26, 2021

  • Mon, Sep 27, 2021

  • Mon, Sep 27, 2021

  • Mon, Sep 27, 2021

  • Tue, Sep 28, 2021

  • Tue, Sep 28, 2021

  • Tue, Sep 28, 2021

  • Tue, Sep 28, 2021

    Xem thêm: truyện ngôn tình cổ đại hay nhất

  • Tue, Sep 28, 2021

  • Wed, Oct 27, 2021

Tên truyện: Tôi và quấn phản diện là hít phu của nhau
    
    Tác giả: Có một cái thuyền nhỏ
    
    Thể loại: Đam mỹ, Mạt thế, Xuyên thư, công sủng thụ, truyện tự động sáng sủa tác.
    
    Tình trạng truyện: 40 chương + 1 phiên nước ngoài ( đang được trả thành).
    ___________
    
    Văn án:
    
    Có một ông ông chồng sức khỏe khác người là thưởng thức như vậy nào??
    
    Danh Yển: " Ờ thì, anh ấy rất có thể một tay nhắc bổng tôi lên, tôi rất có thể tự do thoải mái ngồi bên trên cánh tay rắn chắc chắn của anh ý ấy tuy nhiên đung fake chân. Anh ấy còn rất có thể xử rất đẹp bao nhiêu kẻ căm ghét, rất có thể đảm bảo an toàn tôi từng khi từng nơi!!"
    
    Danh Yển: "Nhưng anh ấy cũng rất đáng để ghét!. Bởi vì như thế tôi KHÔNG BAO GIỜ ĐÁNH THẮNG ANH ẤY''.
    
    Tần Thương: "Ngoan. Nếu em hít anh một phiên thì anh nhằm em tấn công một lần!"
    
    CP: Phản diện đại quấn Công Tần Thương × trước mặt mũi công vờ vịt ngoan ngoãn ngoãn thụ Danh Yển.
    
    Lịch đăng: thường ngày 3 chương.
    
    **Lưu ý**:
    
    _KHÔNG CHUYỂN VER_
    
    Truyện này là truyện tự động sáng sủa tác, ko cần truyện edit. 
    Tình tiết không tồn tại thực.
    Truyện chắc chắn là còn nhiều sơ sót ao ước người xem cảm thông. 
    Truyện chỉ được đăng lên độc nhất bên trên Wattpad @co1thuyennho.

#53danmei