quầy lễ tân địa phủ

  • Reads 563,133
  • Votes 45,795
  • Parts 115

Complete, First published Dec 15, 2020

Bạn đang xem: quầy lễ tân địa phủ

Table of contents

  • Fri, Jul 9, 2021

  • Fri, Jul 9, 2021

  • Fri, Jul 9, 2021

  • Fri, Jul 9, 2021

  • ☆4, Nhiệm vụ của bộ đội mới

    Fri, Jul 9, 2021

  • Fri, Jul 9, 2021

  • Fri, Jul 9, 2021

  • Fri, Jul 9, 2021

  • Fri, Jul 9, 2021

  • Fri, Jul 9, 2021

  • Fri, Jul 9, 2021

  • Fri, Jul 9, 2021

  • ☆12, Chính thức nhận việc

    Wed, Jul 21, 2021

  • Wed, Jul 21, 2021

  • Wed, Jul 21, 2021

  • Wed, Jul 21, 2021

  • Wed, Jul 21, 2021

  • Wed, Jul 21, 2021

  • ☆18, Vô Thường thực hiện nhiệm vụ

    Wed, Jul 21, 2021

  • ☆19, Nguyên tắc chủ yếu nghĩa

    Wed, Jul 21, 2021

  • Wed, Jul 21, 2021

  • Wed, Jul 21, 2021

  • ☆22, Báo cáo nhà tù nghiệm tử thi đua của Vô Thường

    Wed, Aug 4, 2021

  • Wed, Aug 4, 2021

  • Wed, Aug 4, 2021

  • ☆25, Cảnh sát bắt bài bạc ngược phép

    Wed, Aug 4, 2021

  • Wed, Aug 4, 2021

  • ☆27, Tôi mến được đẩy mạnh huấn luyện

    Wed, Aug 4, 2021

  • Wed, Aug 4, 2021

  • Wed, Aug 4, 2021

  • ☆30, Ngành công nghiệp vui chơi giải trí của Âm Phủ

    Wed, Aug 4, 2021

  • Tue, Aug 24, 2021

  • Tue, Aug 24, 2021

  • Thu, Aug 26, 2021

  • Tue, Aug 31, 2021

  • Thu, Sep 2, 2021

  • Sat, Sep 4, 2021

  • Mon, Sep 6, 2021

  • Tue, Sep 14, 2021

  • Wed, Sep 15, 2021

  • Thu, Sep 16, 2021

  • Fri, Sep 17, 2021

  • ☆42, Các vị Vô Thường vô phim kinh dị

    Sat, Sep 18, 2021

  • Sun, Sep 19, 2021

  • Wed, Sep 22, 2021

  • Thu, Sep 23, 2021

  • Fri, Sep 24, 2021

  • Sat, Sep 25, 2021

  • Sun, Sep 26, 2021

  • Mon, Sep 27, 2021

  • Tue, Sep 28, 2021

  • ☆51, Ta ham muốn đôi bàn chân của ngươi

    Thu, Sep 30, 2021

  • Thu, Sep 30, 2021

  • ☆53, hướng dẫn vệ di vật văn hóa

    Fri, Oct 1, 2021

  • ☆54, Streamer núp sau màn

    Sat, Oct 2, 2021

  • Sun, Oct 3, 2021

  • Mon, Oct 4, 2021

  • Tue, Oct 5, 2021

  • ☆58, Đương nhiên là mò mẫm gả thay

    Thu, Oct 7, 2021

  • Thu, Oct 7, 2021

  • ☆60, Tuyển dụng nhân viên cấp dưới mới

    Fri, Oct 8, 2021

  • ☆61, Nhân viên điều giải của Địa Phủ

    Sat, Oct 9, 2021

    Xem thêm: luôn có giáo viên phải mời phụ huynh

  • Sun, Oct 10, 2021

  • Mon, Oct 11, 2021

  • Tue, Oct 12, 2021

  • Wed, Oct 13, 2021

  • Fri, Oct 15, 2021

  • Fri, Oct 15, 2021

  • Sat, Oct 16, 2021

  • Sun, Oct 17, 2021

  • Mon, Oct 18, 2021

  • Fri, Oct 22, 2021

  • ☆72, Lại tuyển chọn thêm thắt nhân viên cấp dưới mới

    Fri, Oct 22, 2021

  • Fri, Oct 22, 2021

  • ☆74, Tổng tài bạn dạng sắc biểu diễn

    Fri, Oct 22, 2021

  • ☆75, Cả Địa Phủ trừng trị mệnh lệnh truy nã

    Sat, Oct 23, 2021

  • Sun, Oct 24, 2021

  • Tue, Oct 26, 2021

  • Tue, Oct 26, 2021

  • Thu, Oct 28, 2021

  • Thu, Oct 28, 2021

  • Fri, Oct 29, 2021

  • Sun, Oct 31, 2021

  • ☆83, Trái tim lừa lọc thương

    Sun, Oct 31, 2021

  • Mon, Nov 1, 2021

  • Tue, Nov 2, 2021

  • Wed, Nov 3, 2021

  • ☆87, Tái thế của Tiêu Minh Thủy

    Thu, Nov 4, 2021

  • Fri, Nov 5, 2021

  • ☆89, Ma trành Hạ Cẩn Niên

    Sat, Nov 6, 2021

  • Sun, Nov 7, 2021

  • Mon, Nov 8, 2021

  • Tue, Nov 9, 2021

  • Wed, Nov 10, 2021

  • ☆94, Phiên ngoại: Lớp 12 Âm Dương (1)

    Thu, Nov 11, 2021

  • ☆95, Phiên ngoại: Lớp 12 Âm Dương (2)

    Fri, Nov 12, 2021

  • ☆96, Phiên ngoại: Lớp 12 Âm Dương (3)

    Sat, Nov 13, 2021

  • ☆97, Phiên ngoại: Lớp 12 Âm Dương (4)

    Sun, Nov 14, 2021

  • ☆98, Phiên ngoại: Lớp 12 Âm Dương (5)

    Mon, Nov 15, 2021

  • ☆99, Phiên ngoại: Lớp 12 Âm Dương (6)

    Wed, Nov 17, 2021

  • ☆100, Phiên ngoại: Bánh kem ngày giỗ (1)

    Wed, Nov 17, 2021

  • ☆101, Phiên ngoại: Bánh kem ngày giỗ (2)

    Thu, Nov 18, 2021

  • ☆102, Phiên ngoại: Bánh kem ngày giỗ (3)

    Fri, Nov 19, 2021

  • ☆103, Phiên ngoại: Bánh kem ngày giỗ (4)

    Sat, Nov trăng tròn, 2021

  • ☆104, Phiên ngoại: Bánh kem ngày giỗ (5)

    Sun, Nov 21, 2021

  • ☆105, Phiên ngoại: Xin hãy nhằm tôi nuôi anh (1)

    Tue, Nov 23, 2021

  • ☆106, Phiên ngoại: Xin hãy nhằm tôi nuôi anh (2)

    Tue, Nov 23, 2021

  • ☆107, Phiên ngoại: Xin hãy nhằm tôi nuôi anh (3)

    Fri, Nov 26, 2021

  • ☆108, Phiên ngoại: Xin hãy nhằm tôi nuôi anh (4)

    Fri, Nov 26, 2021

  • ☆109, Phiên ngoại: Xin hãy nhằm tôi nuôi anh (5)

    Fri, Nov 26, 2021

  • ☆110, Phiên ngoại: Xin hãy nhằm tôi nuôi anh (6)

    Mon, Nov 29, 2021

  • ☆111, Phiên ngoại: Xin hãy nhằm tôi nuôi anh (7)

    Mon, Nov 29, 2021

  • ☆112, Phiên ngoại: Nhạn Tự Hồi Thời (Thượng)

    Mon, Nov 29, 2021

  • ☆113, Phiên ngoại: Nhạn Tự Hồi Thời (Hạ)

    Xem thêm: vợ của ảnh đế lại phá hỏng gameshow

    Tue, Nov 30, 2021

  • ☆114, Phiên ngoại: Vô Thường cũng có thể có gia trưởng

    Wed, Dec 1, 2021

Tần Phong ở sau thời điểm bị tiêu diệt cảm nhận được một lá thư mời mọc u ám -- hướng đẫn quánh cơ hội một nhân viên cấp dưới lễ tân, yêu thương cầu:
    
    1, Ngũ quan lại đoan chủ yếu, khí tràng xịn phụ thân, rất tốt là hình họa chụp rất có thể lưu giữ nhà;
    
    2, Ngài sẽ sở hữu được một vị hiệp tác cố định và thắt chặt, thường ngày trước lúc vô ca cần được lưu giữ kỹ: Cộng tác của tôi rất tốt bên trên đời, thường ngày tôi nên yêu thương cậu ấy, ngàn vạn phen ko thể thả cậu ấy ra bên ngoài doạ quỷ;
    
    3, Đối nhân xử thế thực bụng ko ưỡn ẹo, rất có thể động thủ vô cùng ko nheo nhéo, kính nài ngài chắc chắn nên chém bị tiêu diệt toàn bộ kẻ địch trước lúc hiệp tác của ngài rời khỏi tay, không chỉ có thế cũng chính vì ngài thay mặt đại diện cho tới hình hình họa của Sở, động tác chém người cần được thanh trang điển trai.
    
    Tần Phong (ngu ngơ): Các vị tuyển chọn lễ tân cho tới quầy nào là vậy?
    
    Đáp: Quầy lễ tân Địa Phủ, chúc mừng nhận việc!
    
    Sau cơ...
    
    Tần Phong (quỷ SV mãn.jpg): Cộng tác của tôi rất tốt bên trên đời! Cậu ấy siêu ôn nhu, cả Lúc rời khỏi tay xé hung quỷ làm cho sự cũng ôn nhu vô nằm trong. mỗi một ngày thực hiện trách nhiệm với cậu ấy tôi cảm nhận thấy bản thân rất có thể hăng cho tới nóc, trở thành tựu thi công Âm Phủ tự do ở ngay lập tức vô tầm tay với rồi!
    
    Đồng sự & Nhân vật phản diện: Không dám động che, không đủ can đảm động đậy!