phu nhân hôm nay chị đã thích em chưa

  • Reads 957,271
  • Votes 66,552
  • Parts 200

Complete, First published Sep 11, 2021

Bạn đang xem: phu nhân hôm nay chị đã thích em chưa

Table of contents

  • Chương 1: Đăng Ký Kết Hôn

    Sat, Sep 11, 2021

  • Sat, Sep 11, 2021

  • Sun, Sep 12, 2021

  • Sun, Sep 12, 2021

  • Mon, Sep 13, 2021

  • Mon, Sep 13, 2021

  • Mon, Sep 13, 2021

  • Tue, Sep 14, 2021

  • Tue, Sep 14, 2021

  • Wed, Sep 15, 2021

  • Wed, Sep 15, 2021

  • Wed, Sep 15, 2021

  • Thu, Sep 16, 2021

  • Thu, Sep 16, 2021

  • Fri, Sep 17, 2021

  • Fri, Sep 17, 2021

  • Sat, Sep 18, 2021

  • Sat, Sep 18, 2021

  • Sat, Sep 18, 2021

  • Sun, Sep 19, 2021

  • Sun, Sep 19, 2021

  • Mon, Sep đôi mươi, 2021

  • Mon, Sep đôi mươi, 2021

  • Tue, Sep 21, 2021

  • Tue, Sep 21, 2021

  • Wed, Sep 22, 2021

  • Wed, Sep 22, 2021

  • Thu, Sep 23, 2021

  • Thu, Sep 23, 2021

  • Fri, Sep 24, 2021

  • Fri, Sep 24, 2021

  • Chương 32: Lời thưa bên trên đầu môi

    Sat, Sep 25, 2021

  • Sat, Sep 25, 2021

  • Sat, Sep 25, 2021

  • Sun, Sep 26, 2021

  • Sun, Sep 26, 2021

  • Mon, Sep 27, 2021

  • Mon, Sep 27, 2021

  • Tue, Sep 28, 2021

  • Tue, Sep 28, 2021

  • Wed, Sep 29, 2021

  • Wed, Sep 29, 2021

  • Thu, Sep 30, 2021

  • Thu, Sep 30, 2021

  • Fri, Oct 1, 2021

  • Fri, Oct 1, 2021

  • Sat, Oct 2, 2021

  • Sat, Oct 2, 2021

  • Sun, Oct 3, 2021

  • Sun, Oct 3, 2021

  • Chương 51: Nhẫn kim cương

    Mon, Oct 4, 2021

  • Mon, Oct 4, 2021

  • Tue, Oct 5, 2021

  • Tue, Oct 5, 2021

  • Tue, Oct 5, 2021

  • Wed, Oct 6, 2021

  • Wed, Oct 6, 2021

  • Thu, Oct 7, 2021

  • Thu, Oct 7, 2021

  • Thu, Oct 7, 2021

  • Thu, Oct 7, 2021

  • Chương 62: Bày tỏ tình yêu

    Fri, Oct 8, 2021

  • Chương 63: Yêu đương vụng về trộm.

    Fri, Oct 8, 2021

  • Sat, Oct 9, 2021

  • Sat, Oct 9, 2021

  • Sun, Oct 10, 2021

  • Sun, Oct 10, 2021

  • Mon, Oct 11, 2021

  • Mon, Oct 11, 2021

  • Mon, Oct 11, 2021

  • Tue, Oct 12, 2021

  • Tue, Oct 12, 2021

  • Tue, Oct 12, 2021

  • Wed, Oct 13, 2021

  • Thu, Oct 14, 2021

  • Thu, Oct 14, 2021

  • Thu, Oct 14, 2021

  • Fri, Oct 15, 2021

  • Fri, Oct 15, 2021

  • Sat, Oct 16, 2021

  • Sat, Oct 16, 2021

  • Sun, Oct 17, 2021

  • Sun, Oct 17, 2021

  • Mon, Oct 18, 2021

  • Mon, Oct 18, 2021

  • Tue, Oct 19, 2021

  • Tue, Oct 19, 2021

  • Tue, Oct 19, 2021

  • Chương 89: Để em đợi lâu rồi

    Wed, Oct đôi mươi, 2021

  • Chương 90: Em là độc nhất.

    Wed, Oct đôi mươi, 2021

  • Thu, Oct 21, 2021

  • Thu, Oct 21, 2021

  • Fri, Oct 22, 2021

  • Fri, Oct 22, 2021

  • Sat, Oct 23, 2021

  • Sat, Oct 23, 2021

  • Sun, Oct 24, 2021

  • Sun, Oct 24, 2021

  • Mon, Oct 25, 2021

  • Mon, Oct 25, 2021

    Xem thêm: Đại lý X8 - Đối tác đáng tin cậy trong kinh doanh và phát triển

  • Tue, Oct 26, 2021

  • Tue, Oct 26, 2021

  • Wed, Oct 27, 2021

  • Wed, Oct 27, 2021

  • Thu, Oct 28, 2021

  • Fri, Oct 29, 2021

  • Sat, Oct 30, 2021

  • Sat, Oct 30, 2021

  • Sat, Oct 30, 2021

  • Sun, Oct 31, 2021

  • Sun, Oct 31, 2021

  • Mon, Nov 1, 2021

  • Mon, Nov 1, 2021

  • Tue, Nov 2, 2021

  • Wed, Nov 3, 2021

  • Thu, Nov 4, 2021

  • Fri, Nov 5, 2021

  • Fri, Nov 5, 2021

  • Fri, Nov 5, 2021

  • Sat, Nov 6, 2021

  • Sat, Nov 6, 2021

  • Sun, Nov 7, 2021

  • Sun, Nov 7, 2021

  • Mon, Nov 8, 2021

  • Tue, Nov 9, 2021

  • Wed, Nov 10, 2021

  • Chương 127: Không ngủ được

    Thu, Nov 11, 2021

  • Thu, Nov 11, 2021

  • Thu, Nov 11, 2021

  • Thu, Nov 11, 2021

  • Fri, Nov 12, 2021

  • Sat, Nov 13, 2021

  • Sat, Nov 13, 2021

  • Sat, Nov 13, 2021

  • Sat, Nov 13, 2021

  • Mon, Nov 15, 2021

  • Mon, Nov 15, 2021

  • Tue, Nov 16, 2021

  • Chương 139: Suối nước nóng

    Thu, Nov 18, 2021

  • Thu, Nov 18, 2021

  • Fri, Nov 19, 2021

  • Chương 142: Chuyện thơm lễ

    Fri, Nov 19, 2021

  • Fri, Nov 19, 2021

  • Fri, Nov 19, 2021

  • Fri, Nov 19, 2021

  • Sun, Nov 21, 2021

  • Sun, Nov 21, 2021

  • Sun, Nov 21, 2021

  • Sun, Nov 21, 2021

  • Sun, Nov 21, 2021

  • Tue, Nov 23, 2021

  • Tue, Nov 23, 2021

  • Thu, Nov 25, 2021

  • Thu, Nov 25, 2021

  • Fri, Nov 26, 2021

  • Fri, Nov 26, 2021

  • Fri, Nov 26, 2021

  • Sat, Nov 27, 2021

  • Sat, Nov 27, 2021

  • Sun, Nov 28, 2021

  • Sun, Nov 28, 2021

  • Tue, Nov 30, 2021

  • Wed, Dec 1, 2021

  • Thu, Dec 2, 2021

  • Fri, Dec 3, 2021

  • Sat, Dec 4, 2021

  • Sun, Dec 5, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Wed, Dec 8, 2021

  • Wed, Dec 8, 2021

  • Thu, Dec 9, 2021

  • Fri, Dec 10, 2021

  • Fri, Dec 10, 2021

  • Chương 185: Không nên thứ tự trước tiên.

    Sat, Dec 11, 2021

  • Sat, Dec 11, 2021

  • Sun, Dec 12, 2021

  • Chương 189: Vị Trương tổng em mến.

    Sun, Dec 12, 2021

  • Mon, Dec 13, 2021

  • Mon, Dec 13, 2021

  • Tue, Dec 14, 2021

  • Tue, Dec 14, 2021

  • Chương 194: Phu nhân căn nhà ai?

    Wed, Dec 15, 2021

  • Thu, Dec 16, 2021

  • Thu, Dec 16, 2021

  • Thu, Dec 16, 2021

  • Thu, Dec 16, 2021

  • Sat, Dec 18, 2021

  • Sat, Dec 18, 2021

  • Mon, Dec đôi mươi, 2021

  • Chương 202: Tình cảm mãnh liệt

    Mon, Dec đôi mươi, 2021

  • Tue, Dec 21, 2021

  • Chương 204: Tình cảm chân thành

    Tue, Dec 21, 2021

  • Wed, Dec 22, 2021

  • Fri, Dec 24, 2021

  • Sat, Dec 25, 2021

  • Sat, Dec 25, 2021

  • Sat, Dec 25, 2021

  • Sun, Dec 26, 2021

  • Sun, Dec 26, 2021

    Xem thêm: Đại lý X8 - Đối tác đáng tin cậy trong kinh doanh và phát triển

  • Chương 214: Phiên Ngoại (END)

    Thu, Nov 23, 2023

Tác giả: Đông Phương Bộ
    Số chương: 213
    Nguồn QT:  wikidth
    
    Văn án gốc:
    Kỳ Thanh hiểu rằng Lục Uyển Đình - Tập Đoàn Lục Thị mong muốn thu mua sắm doanh nghiệp lớn căn nhà cô. Cô suy tính một ít mong muốn sử dụng doanh nghiệp lớn căn nhà bản thân lấy thực hiện nguyên nhân nhằm nằm trong Lục Uyển Đình ở với mọi người trong nhà. Nhưng vì thế kiêng dè lộ một vài chuyện ko nhằm cho những người không giống hiểu rằng đành áp chế cỗ dáng thon dài hứng nên thực hiện rời khỏi loại "Tôi ko mến chị, tôi chỉ vì thế công ty"
    
    Lục Uyển Đình kể từ khi chính thức ko nghĩ về cho tới tiếp tục thu mua sắm doanh nghiệp lớn căn nhà Kỳ Thanh. Cô lúc đầu chỉ nghĩ về tiếp tục góp vốn đầu tư chung Kỳ Thanh tuy nhiên trong khi thấy Kỳ Thanh dữ thế chủ động dưng cho tới cửa ngõ vậy nên xuôi loại đẩy thuyền.
    
    Đối phương yêu thương âm thầm cho nhau, ngọt văn. Bối cảnh fake thiết đồng tính hoàn toàn có thể kết duyên, tuy vậy phía yêu thương âm thầm.
    
    Truyện được edit với mục tiêu mong muốn gọi hoàn hảo vẹn cỗ đái thuyết này và share cho mình nào là yêu thương mến cỗ truyện này tương đương bản thân. Nếu các bạn nào là được luật lệ của người sáng tác gốc edit cỗ này thì nhắn cho chính bản thân mình biết nhằm bản thân xoá nhé.
    
    Review kể từ người đọc:
    
    Cả nhị bên cạnh nhau yêu thương âm thầm kể từ khi bắt gặp nhau ở tủ sách ngôi trường ĐH. Họ yêu thương nhau kể từ ánh nhìn trước tiên tuy nhiên vì thế hiểu nhầm lân cận đối phương tiếp tục với người không giống mang lại nên chỉ có thể lặng lẽ lấp liếm tình thương cơ. 
    
    Cho cho tới Khi chúng ta trở nên những nhân loại thành công thì vẫn chỉ lặng lẽ lặng lẽ bám theo dõi nhau.
    
    Cho cho tới Khi kết duyên rồi chúng ta vẫn ko thổ lộ cùng nhau. Lục Uyển Đình hiểu rằng Kỳ Thanh mến cô tuy nhiên cô vẫn bất đông đúc hóng coi phu nhân căn nhà bản thân tiếp tục làm những gì. Còn Kỳ Thanh thì thực hiện từng phương pháp để câu dẫn Lục Uyển Đình.

#976ttbh