đã lâu không gặp truyện

  • Reads 354,040
  • Votes 5,463
  • Parts 68

Complete, First published Dec 12, 2016

Bạn đang xem: đã lâu không gặp truyện

Table of contents

  • Tue, Dec 13, 2016

  • Tue, Dec 13, 2016

  • Tue, Dec 13, 2016

  • Tue, Dec 13, 2016

  • Tue, Dec 13, 2016

  • Tue, Dec 13, 2016

  • Wed, Dec 14, 2016

  • Wed, Dec 14, 2016

  • Wed, Dec 14, 2016

  • Wed, Dec 14, 2016

  • Sat, Dec 24, 2016

  • Sat, Dec 24, 2016

  • Sun, Dec 25, 2016

  • Sun, Dec 25, 2016

  • Wed, Dec 28, 2016

  • Sat, Mar 4, 2017

  • Sat, Mar 4, 2017

  • Sun, Mar 5, 2017

  • Mon, Mar 6, 2017

  • Mon, Mar 27, 2017

  • Mon, Mar 27, 2017

  • Mon, Mar 27, 2017

  • Mon, Mar 27, 2017

  • Mon, Mar 27, 2017

  • Sun, Apr 23, 2017

  • Mon, Apr 24, 2017

  • Tue, Jul 25, 2017

  • Mon, Apr 24, 2017

  • Sat, Apr 29, 2017

  • Sat, Apr 29, 2017

  • Sat, Apr 29, 2017

  • Fri, May 5, 2017

  • Tue, Jul 25, 2017

  • Fri, May 5, 2017

    Xem thêm: Mitom TV - Kênh Xem Trực Tiếp Bóng Đá Chất Lượng Hàng Đầu

  • Fri, May 5, 2017

  • Fri, May 5, 2017

  • Ngoại truyện: Chỉ em nghe được

    Fri, May 12, 2017

  • Sat, May 13, 2017

  • Sat, May 13, 2017

  • Sat, May 13, 2017

  • Tue, May 16, 2017

  • Tue, May 16, 2017

  • Tue, May 16, 2017

  • Tue, May 16, 2017

  • Tue, May 16, 2017

  • Sat, Jul 1, 2017

  • Sat, Jul 1, 2017

  • Sat, Jul 1, 2017

  • Sat, Jul 1, 2017

  • Sat, Jul 1, 2017

  • Sat, Jul 1, 2017

  • Sat, Jul 1, 2017

  • Tue, Jul 4, 2017

  • Tue, Jul 4, 2017

  • Tue, Jul 4, 2017

  • Tue, Jul 4, 2017

  • Tue, Jul 4, 2017

  • Tue, Jul 4, 2017

  • Tue, Jul 4, 2017

  • Mon, Aug 7, 2017

  • Mon, Aug 7, 2017

  • Mon, Aug 7, 2017

  • Ngoại truyện: Em đặc biệt ghi nhớ anh

    Mon, Aug 7, 2017

  • Mon, Aug 7, 2017

  • Mon, Aug 7, 2017

    Xem thêm: Đại lý X8 - Đối tác đáng tin cậy trong kinh doanh và phát triển

  • Mon, Aug 7, 2017

  • Mon, Aug 7, 2017

  • Mon, Aug 7, 2017

Tác giả: Tang Giới
    
    Số chương: 57 chương + 9 Ngoại truyện
    
    Tình trạng gốc: Đã hoàn
    
    Tình trạng up: Đã trả thành
    
    Edit: tieunhung97
    
    Beta: Gi Na
    
    Thể loại: Showbiz, êm ấm, 1V1, tuy vậy xử ^^
    Nguồn: Diễn Đàn Lê Quý Đôn
    
    
    Giới thiệu
    
    Hai mươi tuổi hạc, cô mới nhất vừa phải lao vào giới vui chơi, thời khắc ở cùng theo với anh, cô chỉ vừa phải mới nhất thể hiện tài năng, anh thì vẫn chính là ngôi sao 5 cánh phổ biến.
    
    Năm mon hoàn toàn có thể thực hiện vơi chuồn sự nông nổi, kiêu ngạo, kích ứng, cũng hoàn toàn có thể thực hiện nhạt phai tình thân thâm thúy ban sơ.
    
    Nhưng anh và cô ko lúc nào mang trong mình 1 tự khắc, thiệt sự xa thẳm cơ hội.
    
    Khi cô rốt cuộc hoàn toàn có thể trở nên vinh quang quẻ của anh ý, anh cũng cam tâm tự nguyện rời ngoài địa điểm đứng sau sống lưng cô, nằm trong cô sinh sống cho tới đầu bạc răng long.
    
    Cảm ơn anh, hoàn toàn có thể thực hiện mang lại em yêu thương anh.
    
    Cuộc sinh sống, 50% là hồi ức, 50% là thời điểm hiện tại.